#นายวิชิต_ไตรสรณกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีสุริยน สีหไตร ผู้อำนวยการส่วนพัฒนาโครงสร้างพื้นฐาน พร้อมด้วย นายกฤช ฤทธิยา หัวหน้าฝ่ายเครื่องจักรกล ออกติดตามการปฏิบัติงานของชุดเจาะน้ำบาดาลชุดที่ 1 บ้านคลองคำโคกแต้ อำเภอภูสิงห์ จ.ศรีษะเกษ ในการแก้ปัญหาน้ำให้กับประชาชน